จบตั้งแต่ยังไม่เริ่มเลย

คือเรื่องต่อจากกระทู้ที่แล้วนะคะ  ที่เราแอบชอบเค้า  เมื่อไม่กี่วันมาก่อนค่ะทุกคน เราได้ยินเค้าคุยกับพี่ที่ทำงานกับเรา  ไอเราก็แอบๆฟังแหล่ะ55  เค้าคุยกันนู่นนี่  แล้วพี่เรามี่ทำงานกับเราอ่ะถามเค้าว่า  A=คือพี่ที่ทำงานกับเรานะ  P=คือพี่ที่เราแอบชอบ
A :เออแล้วเราอ่ะมีแฟนยังล่ะ  
P:มีแล้วพี่ แต่ไม่ได้อยู่ด้วยกัน
แล้วเราก็เลยเดินเข้าไปทำเนี่ยนคุยใช่ไหม
A: เนี่ยน้องมันโสดมา6ปีแลเว หาแฟนให้น้องมันหน่อยสิ่  (เรามองหน้าพี่Aเลย  แล้วบอกว่าไม่ต้อง555) พี่เค้าก็มองเราแล้วอมยิ้มเว้ยแก555  คงคิดว่าทำไมโสดมานานขนาดนี้555 
พอเราได้ยินเค้ามีแฟนนี่ใจหายแว้บ5555555  มันจบแล้ว  ยังไม่ได้ทำอะไรเล้ย  จากวันนั้น เราไม่ค่อยแอบมองเค้าแล้วค่ะ  ไม่ค่อยคียเหมือนเมื่อก่อน  ขอทำใจแป๊บงี้555  ปล.เราขอเวลาทำใจแป๊บ แล้วเราจะหาเป้าหมายชอบต่อไปค่ะ555   แต่ก็ยังมีแอบมองนิดๆเห้อ555  ชอบเค้าจุง  แต่ก็ต้องจบตั้งแต่ยังไม่เรื่มอ่ะนะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่