นักบอล

กระทู้คำถาม
ทุกคนคะหรือเราอยากรู้เรื่องของนักบอลที่อยู่แคมป์นิดนึงอย่าว่าเรา ปยอ.นะคะ คือเราอยากรู้แบบว่าเรามีคนคุยเป็นนักฟุตบอลแล้วเวลาคุยกันคือเค้ามาๆหายๆแล้ววันนึงได้คุยกัน5-6ประโยค ตอนเช้าและเย็นแค่นั้นนอนก็ไม่ได้บอกฝันดีกัน คือเค้าอยากทราบว่าคือนักฟุตบอลที่เก็บตัวอยู่แคมป์คือเค้าไม่ส่างจริงๆใช่มั้ยอ่ะคือเค้าไม่มีเวลาให้เราขนาดนั้นเลยหรอคะ อันนี้ตื่นเช้ามาเราทักหา7โมงเค้าตอบ5เช้าบอกพึ่งตื่นอันนี้ไม่ได้ติดใจไรค่ะล่าสุดที่คุยกันเป็นตอนเที่ยงเราบอกอาบน้ำแปปนึง12:30เราทักหาเค้าบอกว่ามาแล้วหลังจากนั้นเค้าขึ้นออนไม่อ่านไม่ตอบทุกคนคิดว่าเค้าไม่ว่างใช่มั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่