อยากสอบถามเรื่องลาออกจากมหาลัยค่ะ

คือตอนนั้นหนูสมัครม.กรุงเทพธนบุนรีไว้ค่ะและทำเรื่องยื่นกู้กยศ.ไวแต่ที่บ้านทราบเรื่องเลยไม่ยอมให้เรียนเอกชนหนูเลยสมัครม.รัฐและติดที่นั่นเลยเรียนที่นั่นแทนเพราะไม่อยากมีปัญหากับทางบ้านค่ะ จนวันนี้เจ้าหน้าที่ของม.กรุงเทพธนโทรมาสอบถามหนูค่ะว่าจะเรียนอีกไหมประมาณนั้น และบอกให้มายื่นลาออกค่ะ หนูอยากทราบว่าถ้ายื่นลาออกต้องจ่ายค่าเทอมหรือเปล่าคะ ส่วนเรื่องกยศ.ไม่เคยทำเรื่องต่อและไม่เคยได้รับเงินค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่