เพื่อนทำแบบนี้ เขาไม่คิดอะไรกับเราหรอก?

เรามีเพื่อนผู้ชายคนนึง ชอบมากวนประสาทเรา ตีกันได้ทุกวันแต่มันเป็นคนดีมากๆเลยนะ เวลาอยู่โรงเรียนก็จะเดินไปรอรถด้วยกัน ช่วงนี้เรียนออนไลน์มันก็จะให้โทรปลุก พอพูดอะไรไม่ดีหน่อยก็บอกเดี๋ยวเขก เรานอนดึกมันก็บ่น  บางทีสนิทกันจนเพื่อนในกลุ่มเราคิดว่าเป็นเเฟนกันแล้ว  เพื่อนกลุ่มอื่นยังคิดเลย พอจะนอนก็มาบอกฝันดีครับ แบบนี้ปกติมั้ยคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่