มีไหมคะนส.​ นักกีฬาที่บอลแรกเป๊ะเว่อร์วัง

กระทู้คำถาม
เท่าที่พี่นึกออก​ น่าจะริสะ​ไหมคะ​ ที่มีบอลแรกเป๊ะเป็นซิกเนเจอประจำตัว แต่เท่าที่พี่เคยดูนาง​ ก็มีแหกบ้างนิดหน่อยนะคะ​ ​แต่ส่วนมากคือเริ่ด

ประเด็นคือแอนตี้แซะลูกสาวพี่ช่าอ่ะค่ะพี่เลยอยากรู้ว่าบนโลกนี้จะมีพวกบอลแรกถวายพานตลอดเวลาไหม​ แทบจะนึกไม่ค่อยออกเลยค่ะพวกบอลแรกเป๊ะๆ​ ในหัวมีแค่ริสะ​เองค่ะ​
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่