ใครพอจะเคยเห็นคลิปฮาโลวีนนี้บ้างมั้ย

คือช่วงนี้ยูทูปก็จะขึ้นเป็นคลิปฮาโลวีนต่างๆใช่มั้ยคะ แล้วอยู่ดีๆเราก็นึกถึงคลิปๆนึงที่เราเคยดูเมื่อนานมาแล้วอะคะ
เป็นคลิปเกี่ยวกับว่า มีเด็กผู้หญิงคนนึงเป็นชาวต่างชาติ ไปซื้อของในห้างมาตกแต่งบ้านในวันฮาโลวีน ซื้อลูกอม ฟักทอง ยักใย ตุ๊กตาแต่งสวย
แแล้วก็มาแกะฟักทองให้เป็นรูปแมว เอายักใยมาแต่งรถกอล์ฟ ประมาณนี้ค่ะ
เป็นคลิปเมื่อนานมาแล้วอะคะ คืออยากกลับมาดูมาก นอนไม่หลับเลย ใครหาเจอช่วยบอกบุญหน่อยนะคะ😅🙏🙏

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่