โดนระงับสัญญานแต่ทำไมถึงถูกคิดค่าบริการ

กระทู้คำถาม
สวัสดีคนที่เข้ามาอ่านกระทู้นี้นะครับคือผมจะไปงวดค้างชำระเน็ตรายเดือนแล้วจะยกเลิกแต่วันนี้เป็นวันตัดบิล แต่ผมโดนระงับไปแล้วครับเนื่องจากไม่ได้จ่าย2เดือนแล้วพอดีวันนี้จะไปจ่ายที่ค้างแต่ดันมีข้อความเข้ามาว่ารวมยอดเพิ่มขึ้นมาในระหว่างถูกระงับไปในเมื่อเราไม่ได้ใช้อะไรเลยแต่โดนคิดทุกบาททุกสตางค์เลยครับทำไมเราถึงโดนคิดค่าบริการในเมื่อเราไม่ได้ใช้อะไรเลยอีกอย่างในระยะสัญญาคือสัญญานทีปัญหาบ่อยมากๆด้วย ใครรู้ช่วยบอกทีครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่