โดนคนรับปั่นคาบาร่าโกง

พอดีเราโดนโกงจากพวกรับปั่นคาบาร่า โดยเสียค่าสมัครไอดี500 จากคนรับปั่น หายไปสักพักมันบอกได้ 78000 ให้โอนมัดจำให้มัน 6000 มันถึงจะออกจากไอดีเพื่อให้เราไปถอนเงิน แต่ผมไม่โอนเพิ่ม ยอมเสียค่าโง่ 500 เลยบอกมันว่าขอผ่านก่อน
อยากสอบถามผู้รู้ว่า
1.มันจะเอาไอดีเว็บพนันที่สมัครไว้ไปทำอะไรต่อหรือป่าวครับ
2.กรณีพวกรับปั่นมันได้ยูสเซอร์ไอดีของเว็บพนันไปมีข้อมูลชื่อ เลขบช.มันจะเอาข้อมูลตรงส่วนนี้ไปทำอะไรต่อได้มั้ยครับ หรือควรปิดบัญชีนั้นไปเลยดี ตอนนี้กลัวจนไม่กล้าเอาเงินไปฝากแล้วครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่