รอยแดงจากสิว กับ หลุมสิว ถ้าจะไปหาหมอสิวต้องใช้เงินเยอะไหมอะครับ

คือผมเป็นรอดแดงจากสิวแล้วก็หลุมสิวด้วยที่บ้านบอกผมว่าสิวแค่นี้ก็หายเองได้อายุแค่นี้เอง(ผมอายุ16) เวลาดูหน้าผมแล้วแบบว่าไม่ค่อยมั่นใจเลย แต่ที่บ้านบอกว่าดูแล้วผมสิวก็ไม่ค่อยเยอะเท่าไหร่เลยนิแต่สำหรับผมมันแบบว่าเยอะมากๆๆๆ ผมก็เลยอยากมาขอข้อมูลตรงนี้ไปลองคิดเล่นๆดูอะครับ ว่าจะทำยังไงดี 🥲🥲🥲
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่