นั่งกินข้าวกับหัวหน้าผู้ชายทุกวันดูแย่มั๊ยคะ?

คือเราเป็นเด็กจบใหม่ ได้ทำงานเกี่ยวกับการตลาดในโรงงานแห่งหนึ่งค่ะ เราเป็นคนที่ไม่ห่อข้าวไปกินที่ทำงานเลยต้องเดินไปทานข้าวที่โรงอาหารทุกวัน ซึ่งบังเอิญหัวหน้าเราก็ไปกินที่โรงอาหารเหมือนกันเลยไปทานด้วยกันทุกวันเลย 

ทีนี้เราได้ยินพี่คนนึงในที่ทำงานเค้าพูดว่าเราโดนหัวหน้าจีบ แต่คือมันไม่มีไรเลยค่ะแต่เดินไปด้วยกันเงียบๆ ทานข้าวด้วยกันเงียบๆ แทบไม่ได้คุยกันเลย (ถึงเราจะมีแอบปลื้มๆหัวหน้าเราหน่อยๆ ก็เถอะ) แต่นอกจากนี้เราก็ไม่ได้มีปฏิสัมพันธ์อะไรกันมากกว่านั้น

คำถามคือ
1.มันดูแย่มั๊ยคะ ถ้าเราจะไปกินข้าวกับเค้าทุกวัน
2.ทำไงให้เค้าชอบเราคะ(55555)
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่