ประจำเดือนไม่มา3เดือนจะ4เดือนแล้ว ท้องมั้ยค่ะ

เรามีเพศสัมพันธ์กับแฟน ใส่ถุงยาง แต่บางครั้งก็ไม่ได้ใส่ แต่ไม่ได้แตกใน ตอนเดือนกรกฏาคม เรากินยาคุมฉุกเฉินค่ะ แต่เดือนนั้นประจำเดือนเรามา พอเดือนต่อมาเดือนสิงหาคมประจำเดือนก็ไม่มาเลยค่ะ จนตอนนี้เดือนตุลาคมแล้ว ตอนนี้มีอาการเจ็บเต้านมด้าน ขวาค่ะ ขอถามหน่อยนะคะว่าจะท้องมั้ย แต่เราตรวจตั้งครรภ์แล้วค่ะว่าไม่ท้อง  เราเลยพึ่งจะมามีเพศสัมพันธ์กับแฟนเดือนนี้ 2ครั้งค่ะ เราเลยอยากรู้ว่ามันจะท้องมั้ย
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่