รบกวนช่วยดูดวงชะตาว่ามีโอกาสจะได้ย้ายไปอยู่อาศัยที่ต่างประเทศไหมครับ

มีความฝันว่าอยากจะย้ายไปตั้งถิ่นฐานอยู่อาศัยที่ต่างประเทศครับ 
ความฝันนี้ของผมมีมาตั้งแต่เด็ก ๆ เลยครับ อยากจะรู้พื้นดวงของตัวเองว่ามีโอกาสที่จะได้ย้ายไปต่างประเทศไหมและมีโอกาสที่จะได้แต่งงานกับชาวต่างชาติไหมครับ ณ ตอนนี้ก็ตั้งใจเรียนเพื่อหวังว่าจะได้มีโอกาสที่จะได้งานที่ต่างประเทศหรือได้ทุนไปเรียนต่างประเทศครับ จะพยายามให้ดีที่สุดครับ
รบกวนทุกคนที่ผ่านเข้ามา ช่วยดูดวงให้หน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
เกิดวันที่ 19 ตุลาคม พ.ศ.2544 เวลาเกิด 07.15น. เกิดที่จังหวัดร้อยเอ็ด
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่