อดีตโปรดิวเซอร์ของ Big Hit #ADORA จะเดบิวต์เป็นศลป.ในเดือนหน้า

อดีตโปรดิวเซอร์ของ Big Hit Adora เซ็นสัญญาพิเศษกับ Aura Entertainment และจะเดบิวต์ในฐานะศิลปินเดี่ยว เดือน พฤศจิกายน
Adora ได้เข้าร่วมใน '2016 Next New Creator' ซึ่งเป็นโปรเจ็กต์ออดิชั่นโปรดิวเซอร์ที่จัดขึ้นโดย Big Hit ในปี 2016 และได้รับเลือกให้เป็นโปรดิวเซอร์หญิงเพียงคนเดียวของ Big Hit ในขณะนั้น .ได้กลายเป็นโปรดิวซ์เซอร์ในปี 2016 ถึง 2020 


ประวัติ
Birth name : Park Soo-hyun (박수현)
Stage name(s) : ADORA
Birth date : September 25, 1997 (age 24)
Occupation : Songwriter, record producer

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

เพลงที่ ADORA เคยร่วมเขียนและโปรดิวซ์
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
 
แก้ไขข้อความเมื่อ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 4
Adora หมดสัญญาเมื่อปีนี้เอง เขาเก่งมากนะ เสียงก็เพราะ ยินดีกับเส้นทางใหม่ด้วย

ส่วนตอนนี้ HYBE ก็มีโปรดิวเซอร์หญิงคนใหม่แล้ว คือ Alysa เป็นคนญี่ปุ่น/แคนาดา ผ่านออดิชั่นจาก HYBE Labels Japan
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่