ซาล่าห์ ฟอร์มกำลังร้อนแรงขนาดนี้ โอกาสคว้ารางวัลบัลลงดอร์หนแรกในชีวิต พอจะหวังได้ไหมครับ?

โด้ ไม่น่าจะใช่คู่แข่งเท่าไหร่
เพราะสโมสรต้นสังกัดของเขากำลังระส่ำขนาดนี้ จึงส่งผลกระทบมาถึงตัวเขาด้วยคือทำให้เขามีผลงานน้อยกว่าที่ควรจะทำได้

เมสซี่ เพิ่งย้ายทีม ผลงานดี แต่ได้ลงแค่บางนัด ผลงานเลยไม่ปะติดปะต่อเท่าไหร่

เอ็มบัปเป้ ดูดี น่าจะเป็นคู่ชิงบัลลงดอร์กับซาล่าห์ได้ แต่ซาล่าห์น่าจะยิงได้เยอะและต่อเนื่องกว่า

เลวาน คนนี้ผมว่าดูดีสุด เผลอๆหวยบัลลงดอร์งวดนี้อาจจะออกที่แกก็ได้นะ

เพื่อนๆมีความคิดเห็นอย่างไร มาแชร์กันนะครับ ยินดี
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 6
ปีนี้ ส่วนใหญ่นับเอาฟอร์มจากฤดูกาลที่แล้วครับ
ถ้าซาลาห์ฟอร์มแบบนี้ไปจนจบฤดูกาล บัลลงดอร์ปีหน้ามีชื่อติด 3 คนสุดท้ายแน่ๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่