แก๊งค์มือใหม่-มือเก่า DSM & KZM วันจันทร์ที่ 25 ต.ค. 2564 - วันอาทิตย์ที่ 31 ต.ค. 2564

สวัสดีตอนเที่ยงครับ     กาแฟ

อาทิตย์ปลายเดือนตุลาคมแล้ว  เร็วจริง ๆ เลย

เมื่อวานยอดผู้ป่วยใหม่ของที่บ้านลดลงเหลือครึ่งนึง ของช่วงก่อนหน้าครับ  ดีใจเลย

วันก่อนมีผู้เสียชีวิตตั้ง 6 ท่าน เป็นผู้สูงอายุ 5  วัยกลางคน 1   ร้องไห้

ช่วงนี้คนคงเดินทางไปมา และเปิดร้านค้าขายกันมากขึ้น

ต้องอยู่กันไปกับน้องโควิตล่ะ

ขอให้มีกระบวนการรักษาผู้ป่วยให้มีโอกาสรอดมากขึ้น  เกิดขึ้นไว ๆ

ยาของบริษัทเมิร์ควันก่อน ดูเหมือนจะต้องทานเป็นชุด ราคาก็แพงเหมือนกันนะครับ
.......................

การเทรดยังไม่ดีขึ้นเลยครับ

ตั้งแต่วันศุกร์ ถอยมาเทรดในพอร์ต cent

คงอยู่ตรงนี้ซักระยะนึง จนกว่าจะมีอะไรดีขึ้นครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่