โดนแม่-ยายบังคับ

กระทู้คำถาม
คือเราเป็น LGBT งานบ้านก็ทำอะไรก็ทำเเต่แบบการนอนเเยกห้องเนี้ยคือ เราก็ม.1เเล้วเนอะก็อยากมีความเป็นส่วนตัวบางแต่มันติดตรวที่เราเป็นคนนอนดึกชอบเล่นโทรศัพท์ตอนกลางคือ เเล้วก็โดนยายด่าว่าไม่ต้องเเยกห้องเลยนะคือเเบบอะไรวะเรื่องเเค่นี้เราก็บอกอยู่นะว่าจะนอนเท่านี้ๆก็ไม่ฟังคือเเบบเราม.1ก็โดนยึดโทรศัพท์นะไม่รู้ว่าชาติก่อนไปทำอะไรมาบางครั้งคิดอยากตายเลยนะเเต่ก็ไม่กล้าทำหลอกกลัวเเต่ก็ไม่รูเหลอกว่ายายเห็นความรู้สึกของคนอื่นไหมม.1ยังโดนตีโดนด่าคือเราก็ไม่ต้องเเบบปล่อยก็ได้เเต่อยากเป็นตัวของตัวเองดีกว่าไหมเราควรทำยัวไงดียายคือ้ยกทางกับตาเเล้วในใจก็คิดว่าแค้นตาเเล้วมาลงกับหลานหรอวะคืองงเราอยากรู้ส่าทำยังไงถึงจะหาไม่ ยากโดนบังคับหลอกนะ เเม่ก็บอกว่าหาเงินใช้เองได้จะไม่บังคับคือราบอกเเล้วนะว่าพาไปเปิดบัญญีเเต่ก็นั้นเเหละ ควรทำยีงไงคือืนไม่ไหวก็ตัวเองฆ่าตัวตายก่อน🥲😔
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่