เขาคุยเยอะเราควรเลิกคุยกับเขาดีไหม

ค่ะ ตามหัวข้อเลยค่ะ เราถามเขาว่าเขาคุยเยอะไหมเขาบอกเราว่า 3 คน แล้วเขาถามเราว่าเรารับได้ไหม เราก็ตอบไปว่ารับได้ 1 ใน 3คนนี้มีเเฟนเก่าเขาด้วยค่ะ เราควรถอยดีไหมคะ เราอยากสู้ค่ะ แต่อีกใจก็อยากถอยเราตัดสินใจไม่ได้ ช่วงนี้เขางานเยอะ เขาบอกเราว่าไม่ได้ตอบแชทนานๆอย่าโกรธกันนะ ให้รอเขาได้ไหม เราถามเขาว่าเขาชอบเราไหม เขาตอบว่าเขาชอบเราค่ะ เราควรทำยังไงดีคะ ใจนึงอยากหายไปเงียบๆ แต่เราเคยบอกเขาว่าถ้าจะหายไปให้บอก แต่เราไม่อยากบอกแล้ว เราอยากหายไปเลย แต่อีกใจนึงเราอยากสู้ อยากสู้จนกว่าเขาจะเลิกคุยกับเราไปเอง แล้วอีกอย่างค่ะเขาบอกเราว่าเขาไม่อยากเอาใครมาผูกมัดในตอนนี้ ตอนนี้เราคุยกันได้ 4 เดือนแล้วค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่