การยืดผมผู้ชายกับเพื่อนของเเม่!!!

คือ J จะยืดผมกับเพื่อนของเเม่ครับ ในวันพรุ่งนี้เเล้วคือ กลัวมากเลยว่า ผมจะออกมาไม่ตรงตามที่ต้องการครับ เพราะเพื่อนของเเม่คนนั้น ก็ไม่ได้เปิดร้านเสริมสวยเลย เเต่เเม่ของ J เคยไปยืดเเล้วเมื่อประมาณ 6 เดือนก่อน ก็ออกมาตรงดีนะตอนนั้น เเต่ไม่รู้ทำไม เราถึงกลัวว่าจะออกมาไม่ตรง+กลัวผมเสีย เพราะก่อนหน้านี้เมื่อประมาณ เดือนกุมภาพันธ์ ปีนี้ เราไปยืดที่ร้านข้างบ้าน คือก็ออกมาตรงเลย เพราะร้านเค้าทำดีมาก+สนิทกัน (เเต่ปัจจุบันร้านข้างบ้านย้ายไปเปิดที่อื่นเเล้ว) ก็เลยไม่ได้ยืดที่ร้านข้างบ้าน ที่เรากลัว เพราะเพื่อนของเเม่ไม่ได้เปิดร้านเสริมสวยด้วยมั้ง เราเลยไม่ค่อยไว้ใจเท่าไหร่ เเต่ยังไง ถ้ายืดเเล้วเดี๋ยวเรามาบอกนะว่า สภาพผม ของเราจะเป็นยังไง

#เพื่อนๆผู้ชายหรือใครที่มีเรื่องจะปรึกษาหรือเเลกเปลี่ยนความคิดเห็นกับการยืดผมนั้น ก็สามาถตอบกลับกระทู้นี้เลยนะครับ ว่างๆเราจะเข้ามาอ่าน+ตอบกลับนะครับ ขอบคุณที่อ่านเรื่องราวของเรานะครับ เเท็กกระทู้ผิดยังไงก็ขออภัย ณ ที่นี้ด้วยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่