อยากทราบราคายา % ทั่วไป

คือเมื่อวานผมมีธุระตอนดึกต้องไปรับเพื่อนแล้วเกิดขับไปขับมายางระเบิด แล้วก็มีพวกพี่อาสามาช่วยเหลือถอดล้อออกให้แล้วเอาไปเปลี่ยนเพราะรถผมไม่มียางอะไหล่ สรุปว่าค่าใช่จ่ายทั่งหมด 3600 พี่ว่ามันแพงเกินไปหรือเปล่าผมไม่เคยเปลี่ยนยางเลยนี่คือครั่งแรก ยางที่ได้คือยางเปอร์เซ็น ตอนโทรไปถามน้าที่บ้านตอนเกิดเหตุเขาตกใจมากที่ยางเปอร์เซ็นเส้นเดี่ยว 3000 ผมจึงอยากจะสอบถามครับเพราะผมสงสัยครับ

แสดงความคิดเห็น