ใครเคยอ่านหนังสือเรื่อง little woman สี่ดรุณีบ้าง

เพิ่งเคยดูหนังเวอร์ชั่นล่าสุดมาค่ะ ชอบมากเลย สนุกมาก ชอบเซียร์ซา โรแนนมาก แสดงบทโจออกมาได้ดีทีเดียว หนังเรื่องนี้ทำเราร้องไห้หลายรอบมาก แต่ก็จบได้แบบยิ้มได้ เข้าเรื่องเลยค่ะ เนื่องจากดูหนังแล้วชอบมาก เลยอยากไปตามอ่านหนังสือต่อ เลยอยากถามคนที่เคยอ่านหนังสือดูว่า หนังสือสนุกมั้ย อ่านไปแล้วน่าเบื่อรึป่าว จบแบบในหนังรึป่าวคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่