ซื้อซิม DTAC 10Mbps ไม่จำกัด แบบรายเดือนมาใส่ Router แต่ได้รับข้อความแบบนี้หมายความว่าอย่างไรหรอครับ?

กระทู้คำถาม

มีข้อความแบบนี้เข้า หมายความว่ายังไงหรอครับ แสดงว่าเน็ตกำลังจะหมดใช่มั้ย? เน็ตหมดหรืออะไร? หรือมันจำกัดแต่คนขายหลอกว่าไม่จำกัด? หรือผมโดนหลอก? แล้วเน็ตก็ยังใช้ไม่ถึงเดือน (ซื้อซิมเมื่อวันที่ 18/10/64) วันนี้ 24/10/64 เท่ากับว่าใช้งานเน็ตมา 1 สัปดาห์ ยังไม่ถึงเดือนให้ต่อเน็ตรอบใหม่สักหน่อย หรือเป็นเพราะผมไม่มีความรู้เรื่องแบบนี้? ขอคำตอบหน่อยครับ
ปล. ซิม dtac รายเดือน 10Mbps แบบไม่จำกัด ซื้อจากร้านขายซิมโดยตรงแต่ไม่ใช่เทเลวิซของ dtac
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่