Photoshop ค้าง

คอม i5 9400F ram 24 gtx1650
แต่เวลาใช้ Photoshop ไปสักพักมันจะค้างแบบไม่มีอะไรแจ้งเตือนเลยครับทำอะไรไม่ได้เลยลองทุกวิถีแล้วครับขยับอะไรไม่ได้
ตอนนี้ใช้2หน้าจอเลยเอาอีกหน้าจอเปิด Task managerไว้ก็ไม่ได้ครับเลขที่ขึ้นก็ข้าง
แต่ยังมีเสียงอยู่นะครับ ต้องกดปิดคอมค้างอย่างเดียว ผมไม่รู้แก้ไงแล้วครับ ปลง;-;
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
ได้แล้ว!! ลบใหม่ให้หมด ต้องลบแบบ uninstall program ใน Control Panel
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่