เกณฑ์รอบ1,2 คณะมนุษยศาสตร์ ญี่ปุ่น มช. เป็นประมาณไหนคะ?

เกณฑ์ที่พอรู้มา รอบที่1ถ้าไม่มีคะแนนจากการสอบวัดระดับภาษามีโอกาศที่จะติดมั้ยคะ แล้วรอบที่2ใช้คะแนนจาก GAT/PAT  และเก้าสามัญใช่มั้ยคะ เราเป็นdak65ค่ะตอนนี้มืดมนมากไม่ไหว แล้วก็ควรอ่านหนังสือต่อไปใช่มั้ยคะฮือออ😭😭 พี่ๆคนไหนมาตอบได้หมดเลยค่ะแนะนำมหาลัยอื่นๆได้ด้วยเลยค่ะขอบคุณมากๆเลยนะคะ🙏🏻🙏🏻🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่