@@@@ กระทู้โพสต์ไปเรื่อย ครั้งที่ ๒๙๗/๓๖๕ วัน ๓๖๕ ภาพ ปีที่ ๑๒ ประจำวันอาทิตย์ที่ ๒๔ ตุลาคม พ.ศ. ๒๕๖๔ @@@@

สวัสดีคุณปร้า คุณน้า ทุกท่านครับ

วันนี้ผมมารับหน้าที่ตั้งกระทู้โพสต์ไปเรื่อยฯ ต่อจากคุญปร้า 6584405 ผมขอเชิญทุกท่านมาร่วมกันโพสต์ภาพในหัวข้อ "ภาพสี สีอะไรก็ได้ ที่ไม่ใช่แม่สี แดง เหลือง น้ำเงิน" ครับผม

กระทู้นี้ไม่จำกัดค่ายกล้อง ไม่จำกัดอุปกรณ์  
จะเป็นภาพเก่าหรือภาพใหม่ก็ไม่ว่ากัน ไม่ได้เน้นว่าต้องโพสต์แต่ภาพที่สวยงาม ภาพจะสวยหรือไม่สวยไม่สำคัญ 
ขอเพียงท่านมีภาพที่เข้ากับหัวข้อในแต่ละวันก็สามารถเข้ามาร่วมสนุกกันได้ครับ

พร้อมแล้วก็มาเริ่มกันเลยครับ

พรุ่งนี้ผมรับหน้าที่ตั้งกระทู้ต่ออีกหนึ่งวัน โดยคุณปร้า 6675484 ได้อนุเคราะห์คิดหัวข้อกระทู้ให้ว่า "ปลดปล่อย"

* เป็นอิสระ, เสรี, เป็นไท, ไม่ขึ้นกับใคร, ไม่ว่าจะเป็นภาพ คน , สัตว์, สถานที่, หรือสิ่งของ ได้หมดเลยครับ *

เพื่อเป็นการน้อมถวายการรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณ ต่อพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัวรัชกาลที่ห้า เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตของพระองค์ในเช้าวันนี้ 23 ตุลาคม

ขอบคุณครับผม
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่