ผ่อน iPhone กับ banana IT โดยไม่ใช่บัตร

ตามหัวข้อเลยค่ะ ตอนนี้โทรที่ใช้อยู่ น้องใกล้ปลดประจำการแล้ว เครื่องติดๆดับๆ และหน้าที่การงานคือจำเป็นต้องเพิ่งพาโทรศัพท์เป็นส่วนใหญ่ เลยอยากจะหาผ่อนโทรศัพท์เครื่องใหม่ค่ะ ส่วนตัวยังไม่มีบัตรเครดิตอะไรค่ะ อายุงาน6เดือน ฐานเงินเดือน 18K รายได้รวม 21K (ยังไม่หักประกันสังคม) เคยลองสมัครบัตรดูแล้วค่ะ ก็ยังไม่ผ่าน คาดว่าอาจจะเป็นเพราะอายุงานด้วย เพราะสมัครตอนที่ทำงานได้3 เดือน ปัจจุบันผ่านโปรบรรจุเป็นพนักงานประจำแล้วค่ะ เลยอยากจะขอรบกวนท่านสมาชิกช่วยแนะนำหน่อยนะคะ หรือชี้แนะ ช่องทางหรือเว็บไซต์ หรือเพจต่างๆ ที่เปิดให้ผ่อนได้ ขอบคุณมากๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่