เสริมจมูก.มองด้ารจ้างจมูกเบี้ยว

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะวันนี้มีความสงสัย พึ่งเสริมจมูกได้2 อาทิตย์และพึ่งตัดไหมเส็ดค่ะ สังเกตจมูกหน้าตรงเหมือนไม่เอียง แต่มองด้านข้างเหมือนจะเอียงมาทางซ้ายนิดหน่อย เราสังเกตว่าข้างซ้ายเหมือนเห็นสันจมูกที่เป็นสิลิโคนชัด เจน เเต่อีกข้างไม่เห็นเลยค่ะ. แบบนี้ปกติรึเปล่าค่ะ คุณหมอบอกว่าตรง และให้กลับไปดูใหม่อีก1 เดือน เค้าบอกว่าตอนนี้ยังดูไม่ชัด เรากังวลใจค่ะ มีใครเคยเปนแบบเราบ้างคะ ปกติรึเปล่า
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่