เเม่ของเราเคยมีลูกกับคนอื่นมาก่อนที่จะมีเรา

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับเพื่อนๆ วันนี้ผมมีเรื่องอยากจะมาถาม คือผมรู้มาว่าเเม่ของผมเคยมีลูกมาเเล้วหนึ่งคนก่อนที่จะมีผมเกือบ10ปี  ผมเคยได้ยินเเม่คุยโทรศัพท์เเล้วกับลูกคนนั้น  คือผมรู้เรื่องนี้มาตั้งเเต่เด็กๆเเล้วจนตอนนี้ผม22เเล้ว   ผมอยากรู้ว่าทำไมเเม่ไม่เคยบอกผมเลยเรื่องนี้  คือส่วนตัวผมรู้เรื่องนี้มาอยู่เเล้ว เเต่ผมก็รู้สึกเฉยๆมากเลยครับ ผมมองว่ามันคืออดีตไม่เห็นต้องเก็บมาใส่ใจ ผมปล่อยผ่านกับเรื่องนี้มาก ผมรู้สึกชิลๆมากเลยครับ   ที่ผมสงใสคือทำไมเเม่ไม่ยอมบอกผมเรื่องนี้ก็เเค่นั้นเเหละครับ ผมเลยอยากรู้ว่าถ้าเป็นเพื่อนๆจะทำยังไงกันหรอครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่