ใช้ acne aid สีไหนดีครับ แล้วควรใช้อะไรเพิ่มบ้าง

ตอนนี้ผมอายุ15ครับ เป็นสิวมาตั้งแต่ม.1 ทั้งสิวอักเสบ สิวอุดตัน ฯลฯ เป็นคนที่หน้ามันมาก แล้วแพ้ง่ายด้วย ไปเจอความคิดเห็นของกระทู้นึงบอกว่าใช้Acneaidแล้วสิวหายเลยอยากจะลองใช้ดู ผมควรใช้สีฟ้าหรือสีแดงครับ แล้วควรใช้อะไรเพิ่มอีก ช่วยแนะนำผมหน่อยครับ🙏🙏เป็นสิวมานานแล้วอยากหายสักที
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่