ตามหามังงะเรื่องนึงค่ะ

จำลายละเอียดไม่ค่อยได้ แต่ประมาณว่าน้องนางเอกเก่งมาก ระดับเทพ แล้วไปเข้ากิลด์ๆนึง(จำไม่ได้ว่าต้องระดับเทพเท่านั้นถึงจะเข้าได้หรือสายมืดเท่านั้นรึเปล่า?) ตอนแรกเหมือนจะโดนดูถูกไม่แน่ใจว่าเพราะน้องเป็นผู้หญิงรึเปล่า(รึน้องเด็ก?) แล้วพอน้องไปโรงเรียนก็เจอคนในกิลด์คนนึงที่เป็นผู้ชายที่เหมือนว่าคนในโรงเรียนเชิญมา(ไม่แน่ใจว่าให้เป็นครูชั่วคราวรึว่าให้เป็นครูที่ช่วยแนะแนวเรื่องการต่อสู้)

เรื่องนี้ที่จำได้คือไปเจอแบบแปลเถื่อนค่ะ แต่ถ้ามีลิขสิทธิ์แนะนำได้นะคะจะไปหาอ่านแบบลิขสิทธิ์แน่นอน ถ้าจำไม่ผิดเนื้อเรื่องคล้ายๆเรื่องชีวิตไม่ง่ายของนางร้ายLv99 ตอนแรกนึกว่าเรื่องนี้แต่ไปๆมาๆน้องไม่ได้เข้ากิลด์ค่ะแงงง55555 ถ้าลายละเอียดน้อยไปถามได้นะคะตอนนี้จำได้แค่นี้จริงๆค่ะ😂

ขอความกรุณาด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่