อยากพาคุณแม่วัย 70+ ไปเที่ยวทะเล พาคุณแม่แต่งตัวหน่อยค่ะ

หาซื้อเสื้อผ้าสำหรับเที่ยวทะเลให้ผู้สูงวัยยากมากค่ะ ยิ่งต่างจังหวัดยิ่งหายากใหญ่เลย อยากจับคุณแม่แต่งตัวเที่ยวทะเลให้เหมาะกับบรรยากาศของการพักผ่อนหน่อยค่ะ เพราะปกติทุกวันคุณแม่จะเน้นใส่เสื้อเชิ้ตคอปกกับกางเกงขา 5 ส่วนเอวยางยืดเป็นประจำ ไม่ยอมเปลี่ยนแนวเลย ไปเที่ยวทะเลครั้งที่ผ่านๆ มาก็ใส่แต่เสื้อปกเชิ้ต เหมือนอยู่บ้าน TT 

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำของเพื่อนๆ นะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่