ผมขาดผมร่วงเยอะมากๆรู้สึกแย่มากๆเลย

มีใครเคยเป็นบ้างแบบเราบ้างมั้ยคะพอดีว่าผมเราร่วงบ่อยมากทุกๆครั้งที่หวีผมจะมีผมร่วงออกมาหรือขาดออกมาเป็นจำนวนมากประมาณ 20-30เส้นได้เลยค่ะเวลาสระผมจะเยอะเป็นพิเศษเลยตอนแรกก็คิดว่าเป็นที่แชมพูที่ใช้หรือป่าวก็เปลี่ยนมาหลายยี่ห้อแล้วก็ยังร่วงอยู่เหมือนเดิมเป็นแบบนี้ประมาณหนึ่งเดือนกว่าๆแล้วค่ะรู้สึกว่าหัวบางมากเวลาเอามือสางผมจะหลุดออกมาประมาณ5-6เส้นทุกครั้งที่สางผมเลยค่ะไม่มีครั้งไหนที่มันจะไม่หลุดรู้สึกไม่มั่นใจเลย เศร้ามากเลย ใครพอรู้แนะนำหน่อยนะคะ เราเปลี่ยนแชมพูมาหลายยี่ห้อแล้วมันไม่ดีขึ้นเลย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่