ถ้าแฟนเรายังไม่ลืมคนเก่า อยู่กับเราทุกวัน แต่คิดถึงแต่คนเก่า เราควรทำตัวยังไงค่ะ

เรากับแฟนคบกันมาปีกว่าๆแล้วค่ะ แฟนเคยมีครอบครัวแล้ว เขาเลิกกับแฟนเก่าเขาไปหลายปีแล้ว แต่เขายังคงต้องติดต่อกับแฟนเก่าเขาเพราะมีลูกด้วยกัน เราพยายามเข้าใจเขาให้มากที่สุดนะคะ กับแฟนเก่าของแฟนเราเราก็คุยปกติ ไม่ได้อะไร แต่คนที่อะไรก็คือแฟนเราค่ะ เข้าใจว่ามันเป็นรักแรก แต่ถ้าอยู่กับเราแล้วคิดถึงแต่คนอื่นมันก็คงไม่ใช่มั้ยคะ อย่าพูดว่าเราไม่เข้าใจ เราเข้าใจเขา แต่เราไมาเข้าใจว่าทำไมเขาไม่รักไม่แคร์เราบ้าง ทุกวันนี้คำว่ารักก็ไม่มีหลุดมาจากปากเลยค่ะ บางทีก็รู้สึกเหมือนส่วนเกินนะคะ ไม่รู้เขาจะมีเราไว้เพื่ออะไรเหมือนกัน บางทีเหมือนจะรัก แต่บางทีก็แสดงอาการออกมาให้เห็นเลยว่ายังรักคนอื่นอมยิ้ม08
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่