มีตกขาวเป็นเมือกใสๆ แต่ประจำเดือนยังไม่มาจนจะข้ามเดือนจะท้องไหมคะ

สวัสดีค่ะ คือเรามีอะไรกับแฟนแต่แทบไม่ได้ป้องกันเลยค่ะ หลายปีแล้ว แต่ไม่ท้องนะคะ ประจำเดือนก็มาปกติ แต่พอช่วงนี้ช่วงที่เราหายจากโควิด เรารู้สึกว่าประจำเดือนเรามาไม่ปกติ มาๆหายๆน่ะค่ะ แล้วมาเดือนนี้ เราก็มีอาการของคนที่จะมีประจำเดือนนะคะ ทั้งโมโห หิวบ่อย มึนๆหัว แล้วก็มีตกขาวเป็นเมือกๆอะค่ะ มีอาการตั้งแต่ต้นเดือน แต่แล้วสรุปประจำเดือนก็ยังไม่มา ถ้ามันเป็นตกขาวแบบนี้เราอยากทราบว่าประจำเดือนมันจะมาไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่