ช่วยยตามหาคนๆนึงหน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
เรามีคนอยู่คนนึงเคยคุยกันทาง messager แต่แค่โทรคุยกันหลังจากนั้นก็ไม่ได้คุยอะไรกันเลย เราจำไม่ได้ว่าตอนนั้นคุยอะไรกันค่ะ เคยถามเขาไปตรงๆว่าเป็นใครชื่ออะไรแต่เขาก็อ่านไม่ตอบ พอมาดูแชทอีกทีเขาปิดเฟสไปแล้ว เคยทักถามเพื่อนอยู่ว่ารู้จักคนนี้มั้ย แต่ไม่มีใครรู้จักเลย รูปภาพในเฟสก็ไม่มี จำได้ว่าเฟสเขาชื่อ kritsada manisara แปะรูปไม่ได้ ทักมาขอได้ค่ะ ช่องทางการติดต่อ > Nantattha Aem (เฟส) Chalalalem (ไอจี)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่