สอบถามหน่อยค่ะ พอดีเล็บเป็นเชื้อราแล้วรักษาจนเล็บขึ้นใหม่ แต่เล็บขึ้นใหม่มันแทงเนื้อข้างๆเจ็บมากเลยค่ะ ควรรักษายังไงดี

จากข้อความด้านบนเลยค่ะ เล็บนิ้วโป้งเท้าเป็นเชื้อรารักษามาจากชาวพันทิปจนเล็บหายดี ขึ้นมาเยอะมากๆแล้ว แต่ที่นี้พอเล็บขึ้นมาแล้วมันขึ้นมาแทงเนื้อตรงข้างๆซอกเล็บควรทำไงดีคะ เป็นเชื้อราเล็บยังไม่เจ็บเท่านี้เลย T-T พอตัดแล้วมันก็ขึ้นมาแทงอีก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่