มีวิธีต่อไมโครโฟนเข้ากับสมาร์ททีวีแล้วพ่วงซาวด์บาร์เข้าไปด้วยไหมครับ

กระทู้คำถาม
ตามชื่อของกระทู้เลยครับผมอยากทราบข้อมูลที่จะนำตัวซาวด์บาร์ไมโครโฟนแล้วก็ทีวีต่อเข้าด้วยกัน  

พอดีผมไม่ทราบวิธีการรวมไปถึงอุปกรณ์อะไรเลยแล้วก็ไม่ค่อยมีความรู้พื้นฐานทางด้านนี้สักเท่าไหร่เลยอยากสอบถามเพื่อนๆพี่ๆใน pantip ว่ามีวิธีไหนในการต่อเข้าด้วยกันไหมครับ

ผิดพลาดประการใดขออภัยณที่นี้ด้วยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่