เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

mi smart band 4c เปิดเครื่อง,ชาร์จยังไง

กระทู้คำถาม
คือเราอ่านคู่มือแล้วยังไม่เข้าใจอะค่ะ ดูรีวิวก็ยังไม่เข้าใจ
1.อยากถามว่าเปิดเครื่องยังไงคะ เพราะเราเปิดตามที่เขารีวิวแล้วมันเปิดไม่ได้
2.เวลาชาร์จ แบตเสียบได้แค่กับพอร์ตusb อย่างเดียวเหรอคะ ปลั๊กสามตาใช้ได้ไหม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่