ระหว่าง ไปเตะบอล กับ ดูเเดงเดือด เลือกอะไรดีครับ

เต่าเอือม

เพื่อนนัดเตะบอล 

เเต่ผมไม่อยากไป 5555 อยากดูโอเล่

นำทัพรับหงส์เเดง ให้เป็นขวัญตา 

ระหว่าง บอล กับ เพื่อน 

เล่นบอลนัดหกโมงก็จริงนะ เเต่กว่าจะเตะ กว่าจะมาครบ ตีไปทุ่มนึง 

กว่าจะเล่นครบ สาม สี่ ทีมเจอกันหมด 

เฉียดสี่ห้าทุ่มเเน่ๆเลย 

.........

เลือกระหว่าง การหลุดตัวจริงสโมสร กับ การดูสโมสรที่ตัวเองรัก 

เป็นอะไรที่ตัดสินใจลำบาก เจงๆ 

เลือกอะไรดีครับ ช่วยผมหน่อย 

นี่พี่เพี้ยนเอง

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่