ช่วยแนะนำกล้องWebcam สำหรับใช้เรียนออนไลน์ และเผื่ออนาคตใช้สอนพิเศษออนไลน์ให้ด้วยค่ะ ราคาไม่เกิน 3,000บาท

รบกวนช่วยแนะนำกล้องWebcam ให้ด้วยค่ะ ตอนนี้สนใจอยู่ 2 รุ่น
1. Logitech C920 Pro HD ราคาในลาซาด้า 2,190 บาท และ
2. Logitech C922 Pro HD Stream Webcam 2,590 บาท
           จะซื้อให้ลูกชายใช้เรียนออนไลน์และเผื่อสอนออนไลน์ในอนาคตด้วยค่ะ หรือมีรุ่นไหนแนะนำเพิ่มเติมได้ช่วยแนะนำด้วยค่ะ อยากได้ภาพเสียงชัด ไม่หรอกตา ตัดเสียงรบกวนได้ค่ะ ตอนแรกเพื่อนลูกแนะนำตัวละ 500-800 กว่าบาท ไมอีกตัวละ 300กว่าบาท เราเกรงว่าจะไม่ค่อยโอเคค่ะ เห็นยี่ห้อLogitech มีไมในตัวดูน่าเชื่อถือค่ะ
        ขอแท็คคอมมือใหม่ และมหาวิทยาลัยด้วยนะคะ เผื่อท่านที่ใช้กล้องWebcam อยู่จะได้ช่วยแนะนำอีกแรงค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่