โรงยิม มหาลัยธรรมศาสตร์ รังสิต คนนอกสามารถเข้าไปได้มั้ยคะ

คือว่า อยากเข้าไปซ้อมกีฬาวอลเลย์บอลค่ะ อยากลองไปซ้อมที่โรงยิมสักครั้งนึงค่ะ ปกติซ้อนในสถานที่ที่แคบ เวลาเสิร์ฟบอลก็กล้าๆกลัวๆค่ะ สูงไปก็กลัวจะไปโดนรถคนอื่น อันนี้ซ้อมที่สวนข้างบ้านค่ะ เล่นที่รร.ก็เป็นเหมือนกันค่ะ ถ้าออกนอกรร.คือจบเลย ออกไปเก็บก็ไม่ได้ อยากลองเล่นที่โรงยิมดูแล้วค่ะ มีแต่ดีงยิมของมหาลัยธรรมศาสตร์ที่พอไปได้ค่ะ ถึงจะไม่ใกล้ไม่ไกลบ้านสักเท่าไหร่ ก็พอไปได้ค่ะ ขอคำแนะนำด้วยค่ะ!🥺 ขอบคุณค่ะ!🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่