มีพี่ๆบริษัทไหน รับเด็กปวส. เข้าทำงานไหมครับ (กราฟฟิก - ตัดต่อ - ถ่ายภาพ ) มีประสบการณ์การการทำงานมากกว่า 2 ปีครับ

ตอนนี้ผมใกล้ฝึกงานจบ ปวส. (ชั้นประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง) แล้วครับ  คือตั้งใจว่าจะทำงาน จบสาขาเทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัลครับ 
ความสามารถ ใช้ โปรแกรม PS , AI , PR  , การถ่ายภาพ ใช้โปรแกรม  Micosoft ต่างๆ
การออกแบบ packaging 
ออกแบบ เรซูเม่
ออกแบบ แผ่นป้ายโปสเตอร์สินค้า

มีประสบการณ์การทำงานด้านนี้ ตั้งแต่ ปวช. ครับ 
เผื่อพี่ๆบริษัทไหน ต้องการเด็กจบใหม่ + ประสบการณ์เข้าทำงานครับ  ขอฝากเนื้อฝากตัวไว้ด้วยนะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่