เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ช่วยบอกข้อเสียทีค่ะ เลือกไอโฟนอะไรดี หนักใจมากๆ 13 11 12

กระทู้คำถาม
คืออยากได้11 pro max แต่เพื่อนบอกไม่ดี 
เลยจะไปซื้อ12 pro max แทน เราก็กลัวตกรุ่น แต่พ่อก็เชียร์13 แต่เราอยากได้แบบ3ตาง่ะ5555
แต่สีไอโฟน13สวยมาก เลยลังเล สวยจนลังเลน่ารักไปหมดดดเลย
ที่เราพล่ามมานี้ เราอยากรู้ข้อเสียที่เพื่อนๆพบ หรือใครอยากแนะนำรุ่นไหนเราก็ให้ความรู้ความคิดเห็นเราได้เลย เราคิดไม่ออกแล้ว

ปล.ตังไม่พอ13 pro max 555555
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 7
ไหน ๆ ก็จะซื้อแล้ว 13 pro max ไปเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่