คือสงสัยว่าน้ำหล่อลื่นของเราหรืออสุจิของแฟนค่ะ

เรามีอะไรกับเเฟนเมื่อวานค่ะ(สวมถุงยางอนามัย)
เสร็จก็ชักออกปกติค่ะแต่วันนั้นตอนแฟนชักออกแล้ว มันมีน้ำตามออกมาด้วยค่ะ(เยอะมากเป็นน้ำใสไม่ขุ่น)
คือมีความรู้สึกว่ามันไม่ได้พุ่งเข้าท้องค่ะมันพุ่งออก แฟนก็ดูแล้วว่าถุงไม่แตกและไม่มีคราบอสุจิติดที่ของเขา
(ปลายอวัยวะเพศ) แต่เราไม่แน่ใจค่ะเลยอยากถามว่าเป็นน้ำเราเองหรือของแฟนคะ (ตอนนั้นปวดฉี่ด้วยค่ะ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่