ไม่ได้cf เเล้วไม่ให้ยกเลิกออเดอร์ ถ้าไม่รับของจะโดนไรมั้ยคะ

กระทู้คำถาม
คือว่าเราได้ดูไลฟ์ เเจกไอโฟนทางFacebookเเล้วทีนี้พ่อค้าในไลฟ์นางก็บอกว่าสุ่มเเจกไอโฟนฟรี!!!ย้ำว่าฟรี กติกาให้พิมชื่อที่อยู่เบอร์ นู่นนั่นนี่เราก็พิมไป
เราพิม ชื่อ ที่อยู่ รหัสไปรษณีย์ เเล้วก็เบอร์ เเค่นั้นเเต่เราไม่ได้สิทธิ์นั้นก็คือรู้อยู่เเล้วว่าไม่ได้เเล้วนางก็เข้าสู่ช่วงโปรขายคละรุ่น1890บาทปลายทางกติกาคือพิมcfตามด้วยชื่อ ที่อยู่เบอร์โทร ละคืออยู่ดีๆก็มีข้อความมาหาเราว่ารับออเดอร์cfไอ้เราก็งง เพราะเราไม่ได้สั่ง นางรวมยอดให้เรียบร้อยพอเราบอกว่าขอไม่รับนะคะเพราะไม่ได้สั่ง  นางบอกยกเลิกไม่ได้ทุกกรณีอ่าวสรุปใครผิดคะเราก็ทำตามกติกาเราอ่านเราเข้าใจทุกอย่างก่อนจะพิมอะไรเเต่นางก็บอกว่านางเเจ้งชัดเจนนะเราก็อ่าวถ้าเราจะรับสินค้าต้องพิมcfไม่มช่หรอคะนี่เราพิมไปแค่ชื่อที่อยู่เเล้วอีกอย่างตอนนั้นเราพิมในกรณีสุ่มเเจกอ่ะค่ะ เราบอกเหตุผลไปแล้วเเถมยังจะรับผิดชอบค่าขนส่งให้เเต่นางอ่านไม่ตอบเราค่าาาา  ถ้าเราปฎิเสธรับพัสดุจากเคอรรี่จะเป็นอะไรมั้ยคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่