อยากถามรุ่นพี่ 63 64 หรือปีก่อนๆที่ได้ทุนปลูกต้นกล้าพยาบาล3สถาบัน เกี่ยวกับการสัมภาษณ์รอบ2 ที่โรงพยาบาลหัวเฉียวค่ะ

สวัสดีค่ะหนูเป็นเด็ก65 ที่ตอนนี้สอบสัมภาษณ์ทุนปลูกต้นกล้าพยาบาล 3 สถาบัน รอบที่ 1 ผ่านแล้ว มีสิทธิ์ได้สอบสัมภาษณ์รอบ 2 ที่โรงพยาบาลหัวเฉียวหนูอยากทราบถึงแนวทางการสอบสัมภาษณ์ว่าเขาจะถามอะไรเรา แล้วหนูควรเตรียมตัวยังไงดีคะ ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

ปล. หนูสอบสัมภาษณ์วันที่ 29 นี้ ณ.โรงพยาบาลหัวเฉียว

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่