ติดแบล็คลิสไฟแนนซ์จะดาวน์รถมอไซค์ได้ไหม

สวัดดีครับ ผมขอสอบถามพี่ๆเพื่อนๆ หน่อยครับ  คือผมอยากจะดาวน์รถมอไซค์ไว้ไปทำงาน แต่ผมติดแบล็คลิสของไฟแนนซ์  คือเมื่อ2ปีที่แล้วเพื่อนได้มาจ่างผมไปออกรถครับ (ยอมรับว่าช่วงนั้นผมคึดคะนอง) แล้วเพื่อนก็เอารถไปขาย (ไม่ได้คืนรถทางไฟแนซ์)  คือผมจะสามารถดาวน์รถมอไซค์มือ1ได้ไหมครับ ถ้าดาวน์ได้ ผมต้องดาวน์กี่%ของราคารถครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่