ถ้ารู้ว่ายังไงก็ไม่คู่ควรกัน คุณยังจะยอมให้เขาจีบมั้ย

สวัสดีค่ะ มีผู้ชายคนนึง มาขอจีบเราซึ่งเขาบอกเราตรงๆว่าชอบอยากขอลองจีบ เขาจีบเรามาได้1เดือนแล้วค่ะในเรื่องนิสัยพี่เขาเป็นคนน่ารักเอาจริงๆเราก็ชอบพี่เขาไปแล้ว 70% ทีนี้เราจะขอบอกความต่างของเรากับเขานะคะ
            คนที่มาจีบ vs เรา
                👇              👇
                👇              👇
อายุ            34     Vs     24
การงาน     ธุรกิจส่วนตัว vs  พนักงานออฟฟิศเงินเดือน 14,000฿
การศึกษา    ป.ตรี    Vs   ปวส.
ครอบครัว   พ่อเป็นครูเกษียณแม่เป็นดร.   Vs  พ่อแม่เป็นชาวไร่ชาวนา
สถานภาพ   โสด  vs  โสดลูกติด1คน

คือเราเครียดมาก ไม่มีอะไรเหมาะสมสักอย่าง กลัวต้องผิดหวังเสียใจซ้ำซากเหมือนความรักที่ผ่านๆมาอีก ไม่รู้ควรจะรีบจบ หรือไปต่อดี ขอคำแนะนำทีค่ะ เขารู้ทุกอย่างในเรื่องของเรา เขาเคยพาไปเจอพ่อแม่เขา1ครั้ง แต่ท่านยังไม่รู้ข้อมูลส่วนตัวเรา รู้แค่ว่าเราทำงานอะไร ขอคำแนะนำทีค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่