ขอกำลังใจหน่อยค่ะ Dek65 และผู้ใจดี

คือ ตอนนี้เราเป็น Dek65 ค่ะ กำลังจะยื่นรอบ portfolio ในเดือนหน้าแล้วก็จะลองขอทุนเรียนฟรีด้วยค่ะ แต่กลัวมากเลยถึงลึกๆแล้วรู้ว่ายังมีรอบอื่นๆอีกถ้าหากไม่ติด แต่ใจก็หวังลึกๆว่าอยากจะติดรอบแรกอ่ะค่ะ แงงง ใครที่เป็นเหมือนกันหรือกำลังเครียดเรามาแลกเปลี่ยนความคิดเห็นและให้กำลังใจกันค่ะ เผื่อเจอเพื่อนเหมือนกัน

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่