ไปจองIphone13pro หน้าร้านได้วันไหนครับ

กระทู้คำถาม
พอดีว่าไปจองIphone13proที่ศูนย์AISมาวันที่10แล้วอยากรู้ว่าได้เครื่องประมาณวันไหนครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
อัพเดต 20/10/2021 เวลา 20.13 น. แจ้งข้อมูล คุณ สมาชิกหมายเลข 4895978 เพิ่มเติมทางหลังไมค์เรียบร้อยครับ

+++++++++++++++++
สวัสดีค่ะ คุณ สมาชิกหมายเลข 4895978 สมายล์-พิชชาขอขอบคุณที่ให้ความสนใจ iPhone 13 Pro กับ AIS นะคะ ทั้งนี้ได้ทำการติดต่อทางหลังไมค์เพื่อขอข้อมูลเพิ่มเติม สามารถแจ้งกลับเข้ามาได้เลยนะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่