ดูดวงไพ่ยิปซี ใครแอบรักเรา/เราแอบรักใคร ฟรีบูชาไพ่ใหม่ รับ 1 คนครับ

รับคนเดียว รบกวนเม้นไว้แล้วหลังไมค์มานะครับ รับทางไลน์ ทางเฟส ก่อนหลังไมค์พันทิปนะ

ข้อมูลที่ต้องใช้ ชื่อเล่นตัวเรา/อีกคน อายุตัวเรา/อีกคน

ขอคนรอได้นะครับ

ความรักมีคนแอบชอบเราไหม

1.เราต้องรู้อะไรบ้างเกี่ยวกับความรักครั้งนี้

2.มีคนแอบชอบเราไหม

3.คนที่แอบชอบ เขามองเห็นอะไรในตัวเรา

4.จะหาความรักเจอได้ยังไง

5.เรารู้จักคนๆนั้นอยู่แล้วไหม

6.คำแนะนำ/อุปสรรค

7.อนาคต 4-8 สัปดาห์ข้างหน้าจะเป็นยังไง

8.อนาคตระยะยาวจะเป็นยังไง

ความรัก เราแอบชอบเขา แบบแอบชอบแบบที่เรามีตัวตนในชีวิตเขานะครับ แบบแอบชอบลิซ่า BP แบบนี้ไม่นับนะ

1.เราต้องรู้อะไรบ้างในความรักครั้งนี้

2.เขาคิดยังไงกับเรา

3.เขามีแฟน/คนอื่นที่คุยอยู่รึเปล่า

4.วิธีไหน/อะไรบ้างที่จะช่วยให้สมหวัง(จะจีบยังไง)

5.หากสารภาพรักจะเป็นยังไง

6.คำแนะนำ/อุปสรรค

7.อนาคตระยะสั้น 4-8 สัปดาห์ข้างหน้า

8.อนาคตระยะยาวจะเป็นยังไง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่